Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ steel frame buildings ] trận đấu 1049 các sản phẩm.
USA tiêu chuẩn Prefab Light Steel Frame House cách nhiệt Mobile Villa Nhà tiền chế
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Chi phí thấp khung thép gauge nhẹ Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Nhà hai tầng được sản xuất ở Trung Quốc
| Từ khóa: | nhà ốp ván |
|---|---|
| sử dụng: | Nhà ở, khách sạn, văn phòng, xưởng |
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
Ưu tiên cao cấp Ultra Modern Prefab Homes In Light Gauge Steel Frame Hosue Modular Home
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Xây dựng nhanh hơn & mạnh hơn Prefab Light Gauge Thép khung nhà đơn gia đình Bungalow House Kit
| Kết cấu: | nhà khung thép nhẹ |
|---|---|
| Windows: | Double Glazing Alum.door |
| Bảng Fascia: | Bảng fascia thép |
Overwater Bungalow Resort Inn Không thấm nước Ventilation Light Steel Frame cho kỳ nghỉ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Khung thép nhẹ Thiết kế hiện đại Nhà nghỉ Nhà làm vườn Studio văn phòng
| Ống mái: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
Khung thép gauge nhẹ Khách sạn đa gia đình nhà 2 tầng nhà lắp ráp nhanh
| Máng xối Với Downpipe: | Alu. alu. Gutter With Downpipe Máng xối Với Downpipe |
|---|---|
| Lớp cách nhiệt bổ sung‐‐tường ngoài: | 50mm xps |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao chống nước 9mm |
Nhà di động Prefab Đơn vị chỉnh Light Gauge Steel Frame House Prefab Granny Flat/ADU
| khung thép: | Tường Khung Thép AS1397 G550 AZ150 0.75mm |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Loại: | ADU / Granny flat |
Nhà biệt thự được chế tạo sẵn khung thép đã chế tạo sẵn nhà biệt thự hiệu quả
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Khách sạn và Bungalow trên mặt nước mô-đun nhỏ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |

