Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ steel frame buildings ] trận đấu 1049 các sản phẩm.
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn bằng thép hạng nhẹ: Các bộ dụng cụ biệt thự sang trọng sẵn sàng để xây dựng nhà mô-đun
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | bông thủy tinh |
Australia Standard Light Steel Frame Nhà chế tạo sẵn Bộ nhà mô-đun
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
Biệt thự nhà lắp ghép được chứng nhận ICC-ES Khung thép nhẹ với giá tốt nhất
| sử dụng: | biệt thự, nhà ở, văn phòng |
|---|---|
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
Ngôi nhà nhỏ lắp ghép khung thép hiện đại trên bánh xe: Những ngôi nhà được sản xuất với giá cả phải chăng
| Vật liệu: | khung thép |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| điện: | 110/220V/240V |
Cabin Prefabricated Lodges With Hot Tubs Light Steel Framing Cung điện gỗ đẹp Khu nghỉ dưỡng Bunglalow
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | Cấu trúc thép đồng hồ đo ánh sáng |
| Hoàn thiện mái nhà: | Glav.alu. tấm tôn |
Ngôi nhà Bungalow Maldives sang trọng
| Tên dự án:: | Dự án Fiji |
|---|---|
| Tòa nhà quản trị: | 672SQM |
| Loại sản phẩm: | Nhà phố Fiji |
Giá rẻ Úc tiêu chuẩn thép nhẹ nhà Prefab xây dựng biệt thự sang trọng nhà Prefab
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | Tấm thạch cao + khác |
Nhà thép chế tạo sẵn xây dựng nhanh với nhà bếp / Hệ thống khung thép cấu trúc
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Biệt thự nhà lắp ghép hiện đại khung thép nhẹ mái tấm panel EPS cho cuộc sống
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Villas Prefabricated Prefab Steel Frame Villa Light Gauge Steel Frame Nhà thiết kế sang trọng
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |

