Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ steel frame buildings ] trận đấu 1049 các sản phẩm.
Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe ∙ Australia Standard Light Steel Framed Prefab Home
| Phòng ngủ: | Bao gồm |
|---|---|
| Door_Type: | Gỗ rắn/sợi thủy tinh |
| ốp tường bên trong: | Bảng điều khiển tường tích hợp |
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn hiện đại có chất lượng cao hơn khung thép nhẹ AS / NZS
| ván sàn: | Ván sàn CFC, gạch sứ, sàn MDF hoặc các loại khác |
|---|---|
| mái nhà: | Pháo 35mm |
| nguyên liệu chính: | khung thép nhẹ |
Hình khung thép đo nhẹ Nhà mô-đun Nhà văn phòng vườn với cửa sổ kính kép
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | hầu như bất kỳ màu gỗ |
Xây dựng nhanh Vị trí thép nhẹ tích hợp bộ dụng cụ nhà Úc Thép khung Bluescope tiêu chuẩn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà biệt thự lắp ghép hiện đại Nhà lắp ghép Khung thép nhẹ Xây dựng nhà
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khung thép nhẹ Kim loại Cửa an ninh Cửa khung thép Nhà lắp ghép Biệt thự
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ban nhôm bên ngoài Bức tường Bức tường khách sạn Prefab Light Steel Frame House Dome House Of Cabin
| Tên sản phẩm: | Khách sạn sang trọng Prefab |
|---|---|
| Sử dụng: | Nhà ở, khách sạn cao cấp |
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
Nhà lắp ghép thép nhẹ sang trọng Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép màu xanh lá cây
| Sử dụng: | Văn phòng |
|---|---|
| Cửa: | Cửa gỗ MDF phủ melamin |
| Kích thước: | 12*16m |
AS4600 Thép nhẹ khung nhà trước chế tạo biệt thự sang trọng nhà trước chế tạo
| Bề nhà: | Ngói nhựa đường |
|---|---|
| Bức tường: | có thể chọn |
| Khí hậu 1F: | 163㎡ mét vuông |
Chi phí khung thép làm sẵn Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe có xe kéo
| Mái nhà: | Lớp gia cố mái cho mái nhà |
|---|---|
| sàn nhà: | Sàn nhiều lớp 9mm |
| Kích cỡ: | 2,35*7,4m |

