Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab steel houses ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
Luxury Prefab Villa Modular Bungalows Nhà với Light Steel House Kits
| Địa điểm dự án: | Tahiti |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
Trung Quốc Prefab Thép Framepanelled Home Kits 40Ft Sandwich Panel Kiểm soát nước biệt thự sang trọng
| Phòng ngủ: | 8 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 564,27SQM |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Trung Quốc Prefab Thép Framepanelled Home Kits 40Ft Sandwich Panel Kiểm soát nước biệt thự sang trọng
| Phòng ngủ: | 6 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 328,17m2 |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Nhà biệt thự được chế tạo sẵn khung thép đã chế tạo sẵn nhà biệt thự hiệu quả
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe được chế tạo sẵn
| Tài liệu chính: | Kết cấu thép nhẹ |
|---|---|
| ván sàn: | ván sàn WPC |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Nhà mô-đun tiêu chuẩn Úc Cấu trúc thép nhẹ Khung xây dựng nhà thép
| tên: | Nhà Seville |
|---|---|
| Kích thước:: | 17944 × 11522MM |
| Khu vực tầng trệt:: | 149m2 |
AS/US Nhà thép hạng nhẹ Nhà biệt thự được xây dựng sẵn
| Tường bên ngoài ốp tường: | đá nuôi |
|---|---|
| Cài đặt: | Lắp ráp DIY hoặc cài đặt chuyên nghiệp có sẵn |
| Độ bền: | Chống thời tiết và lâu dài |
2 tầng nhà mô-đun sang trọng Prefab Light Gauge Steel Frame House với tiêu chuẩn Úc
| Mái nhà: | ngói lợp |
|---|---|
| Bảng Fascia: | Bảng fascia thép |
| Tường bên ngoài ốp tường: | Tấm ALC 50mm |
Nhà lắp ghép sang trọng theo tiêu chuẩn Mỹ, tùy chỉnh cho gia đình, nhà thép nhẹ tùy chỉnh
| Tường ngoài: | Bảng ALC 100/50 mm/bảng WPC/sợi cem |
|---|---|
| Phụ kiện khác: | nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, vv |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
Xây dựng nhà máy hệ thống bảng kết cấu thép cấu trúc biệt thự Prefab.
| Tường ngoài: | Khung thép corten 0,75mm, mgo finsh |
|---|---|
| hoàn thiện tấm lợp: | Glav.alu. tấm sóng, colorbond |
| Tường bên trong: | wall-12mm Mgo.Flush finsh |

