Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab steel houses ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
2 Story Villa Prefabricated Light Gauge Steel Frame House Modular Home Nhà gia đình đa
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà lớn Ngôi nhà bằng gỗ tự nhiên Prefabricated với mái hiên thoải mái phòng ngủ biệt thự sang trọng
| Bức tường: | thép |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chọn |
| Cài đặt: | Dễ dàng. |
ICC EN-1090 Bức tường khung thép nhẹ cho tòa nhà Xây dựng Nhà gia đình Nhà chế tạo sẵn
| Lớp sàn: | bằng gỗ |
|---|---|
| Bề nhà: | phẳng |
| Vật liệu: | thép |
lat mái nhà Modern Light Steel Framing For Building Nhà xây dựng nhà nhà sản xuất mô-đun
| Lớp sàn: | bằng gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chọn |
| Cấu trúc: | tiền chế |
AS US Standard G550 Light Gauge Steel Frame Prefab Mobile House Granny Flat ADU Nhà di động
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Hàng rào hơi bình thường |
| Đường góc: | 50mm PVC Conic/Gypsum Conic |
2 tầng Thép nhẹ Nhà gỗ, Nhà thép trắng Nhà mô-đun
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thép lắp ghép tiêu chuẩn NS/US Khung thép nhẹ Căn hộ di động Nhà tùy chỉnh với thiết kế mới
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC,Rào cản hơi thông thường,Bông thủy tinh R2.5 |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Chứng chỉ CE Nhà thép tiền chế, Biệt thự nhà kết cấu thép nhẹ
| Khung mterial: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà tiền chế, biệt thự cách nhiệt cao với cửa sổ trượt PVC
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép khách sạn Đơn vị nhà thép nhẹ Thiết kế khung nhà xây dựng nhỏ Ngôi nhà bộ di động
| Structure: | AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm roof truss |
|---|---|
| Exterior wall reinforcing layer: | 15mm OSB Board |
| Ceiling: | 22mm Batten |

