Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab steel houses ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
Light Steel Frame Prefab Tiny House On Wheels With Small Terrace Để bán và cho thuê
| Kết cấu: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tấm lợp: | Colorbond |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng kim loại pu sandwich |
Biệt thự hai tầng / Nhà tiền chế / Thép đo nhẹ / Thép nguội - Thép hình
| Kết cấu: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0,75 / 0,95mm |
|---|---|
| Mái nhà: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
| Tường bên ngoài: | Tấm CFC 15mm (Mật độ cao) |
Giá xuất xưởng Hệ thống lắp ghép nhà container Biệt thự mô-đun Bộ dụng cụ nhà thép tiền chế
| Giàn mái: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Cách nhiệt cơ bản: | Len thủy tinh R2.5 |
| Đường góc: | 50mm PVC Conic/Gypsum Conic |
Modular Home Prefab Tún container nhà 20FT 40FT Cho giá cả phải chăng phòng tủ khẩn cấp
| Người mẫu: | FC-01 |
|---|---|
| Kết cấu: | Ống vuông mạ kẽm 40*40 |
| xà gồ khung gầm: | Mạ kẽm RHS 40*40 |
Mobile Modular Prefab Tiny House On Wheels Với Thiết Bụi Toàn Bộ
| Tên: | Queensland 2524t |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
| Kiểu: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
Nhà lắp ghép sinh thái Nhà khung thép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép hiện đại nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thiết kế sang trọng Prefab Steel Frame Villa Homes Company
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Ngôi nhà A-Frame sang trọng biệt thự cao tầng thấp Nhà mô-đun cách nhiệt Nhà Prefab Tiny House On Wheels
| Tên: | Queensland 2524t |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
| Kiểu: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
Nhà lắp ghép hiện đại bằng thép màu vàng trên mặt nước Bungalow sàn nhiều lớp khách sạn tiền chế
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm thạch cao |
Bộ nhà thép tiền chế AS/US khung thép nhẹ, nhà một tầng, bộ nhà thép
| Bảng Fascia: | Bảng fascia thép |
|---|---|
| Cài đặt: | Lắp ráp DIY hoặc cài đặt chuyên nghiệp có sẵn |
| Lan can: | Lan can WPC |

