Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab steel houses ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
nhà lắp ghép thép nhà lắp ghép Khung thép nhà lắp ghép Nhà lắp ghép chung cư
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| thiết kế: | thiết kế sẵn có của khách hàng |
| màu sắc: | hầu như bất kỳ màu gỗ nào |
Bộ nhà lắp ghép khung thép nhẹ kiểu Úc LGFS Thiết kế tùy chỉnh
| Kết cấu: | S1397 G550 Z275 Kết cấu tường 0.75/0.95mm AS1397 G550 Z275 0.95mm Sàn thép Dầm AS1397 G550 Z275 Giàn |
|---|---|
| Hàng rào hơi cho mái nhà: | Hàng rào hơi bình thường |
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
Nhà thép chế tạo theo phong cách New Zealand, lắp ráp nhanh Nhà biệt thự chế tạo theo phong cách mới
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Những ngôi nhà xây dựng sẵn bền để bán: Nhà bằng thép chống động đất và biệt thự chống gió trên bãi biển
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thép nhẹ lắp ghép kinh tế hiện đại màu trắng DEEPBLUE Steel Framing
| Sử dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
| Kích cỡ: | có thể được thiết kế |
ICC EN-1090 Khung ánh sáng Nhà di động bằng thép Prefab Villa Kit Bungalow gỗ
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Các cabin thép đóng khung được chế tạo sẵn khối lượng - Cabin sang trọng được chế tạo sẵn có thể tùy chỉnh
| Kích thước: | W3.3×L7 |
|---|---|
| Từ khóa: | cabin gỗ |
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Văn phòng, Cửa hàng, Xưởng, Nhà máy |
Thiết kế hiện đại Prefab Light Steel House Villa Cho kỳ nghỉ Steel Home Kits Resort Hotel Custom House
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Khung thép nhẹ Nhà tiền chế / Chống động đất / Nhà thép đo nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC/sợi xi măng 100 hoặc 50mm |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Prefab Kit Nhà với cấu trúc thép Villa Prefab vui vẻ Nhà với PVC tấm trần
| Cửa ngoài: | cửa trượt nhôm |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |

