Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab granny flat ] trận đấu 396 các sản phẩm.
Nhà lắp ghép khung thép tiêu chuẩn Úc, Căn hộ, Khách sạn, Tòa nhà, Nhà giá rẻ
| Cấu trúc chính: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| cửa: | Cửa an ninh thép/WPC hoặc cửa gỗ |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Resort Hotel Garden Studios: Các cabin thép chuẩn bị sẵn sàng để xây dựng ngôi nhà mô-đun
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| khung treo tường: | AZ150 G550 Zinc & Alu. AZ150 G550 Kẽm & Alu. coated steel 0.75mm thé |
| Trần nhà: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà nghỉ dưỡng sang trọng | Nhà lắp ghép & Nhà kho gỗ tiền chế
| Cửa ra vào và cửa sổ: | tùy chỉnh thực hiện |
|---|---|
| Cửa bên ngoài: | MDF Pocket/Sliding/Casement Cửa |
| Nguyên liệu chính: | Khung thép nhẹ |
Modular Home Prefab Garden Studio với khung thép nhẹ và khu vực sàn mở rộng
| phòng ngủ: | 1 |
|---|---|
| tấm trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
AS/NZS Prefab Garden Studios Featuring Light Steel Frame Modular Home Cho Airbnb
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
|---|---|
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
| Tấm ốp tường ngoại thất: | Bảng ALC 50mm/WPC |
Các ngôi nhà mô-đun sang trọng: Prefab Garden Studios Expansive Decks For Airbnb
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
|---|---|
| Boong: | 1,5m |
| Tấm ốp tường ngoại thất: | Vách ngăn James Hardie 8mm |
Nhà tiền chế dạng module, nhà cho người già, xây dựng nhanh, nhà tiền chế
| Chất liệu khung: | Thép |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
Prefab House Kit Một khung với khung thép nhẹ Modular Home For Holiday And Camping
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà gỗ bungalow lắp ghép bằng thép tiền chế với khung thép nhẹ cho kỳ nghỉ
| Cửa: | Alum. Phèn chua. frame glass doors cửa kính khung |
|---|---|
| Sàn: | Bảng CFC 18mm |
| Bảng trần: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Ngôi nhà Prefab dễ dàng lắp ráp Ngôi nhà thép nhẹ Khung nhà mô-đun Ngôi nhà gỗ Resort Bunglalow
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

