Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab granny flat ] trận đấu 396 các sản phẩm.
Nhà kiểu bungalow khung thép nhẹ, Nhà kiểu bungalow có cửa sổ lớn
| tên: | Nhà lắp ghép kết cấu thép giá rẻ sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Chứng nhận: | ISO9001,CE Certification |
| Bức tường: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS 60mm |
Prefab Light Steel Frame House Of Hotel Unit Lodges With Holiday Inn Newton Nhà mô-đun
| Thắp sáng: | Tùy chọn |
|---|---|
| Vật liệu: | GỖ |
| Tên sản phẩm: | Studio vườn lắp ghép |
Lắp đặt nhanh Prefab Light Steel Frame Structure Australia Tiêu chuẩn Granny Flats
| Kiểu: | bộ dụng cụ cabin |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m,95mm/1,15mm mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Nhà khung thép nhẹ lắp ghép sẵn / Nhà lắp ghép chống bão tiền chế
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/xi măng sợi |
"Modular Light Steel Frame Prefab Home - Travel Hotel & Camping Cabin Kit cho cuộc sống ngoài trời
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Vật liệu: | Chất liệu khung |
| Cửa sổ: | thủy tinh |
Prefab Garden Studio Light Steel Frame Modular Home Nhà cho Airbnb
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhận nhà khung thép nhẹ với bộ dụng cụ nhà chế tạo sẵn với WPC tường phủ nhà tùy chỉnh với thiết kế mới
| Bức tường bên ngoài: | bảng nhựa PVC / bảng wpc / xi măng sợi |
|---|---|
| Tường bên trong: | Tấm thạch cao 12 mm / Tấm MGO 12 mm |
| Trần nhà: | tấm thạch cao / tấm MGO |
Prefab Light Steel Frame Flat Pack Garden Studio Hotel Unit Office Kit Cabin để bán
| Đã sử dụng: | Sống vì sự khốn khổ |
|---|---|
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
| sàn nhà: | sàn gỗ hoặc tre |
Nhà Prefab sang trọng Modern Home Prefab Kits Light Steel Frame Dubai House
| Tên: | Nhà Dubai |
|---|---|
| Mái nhà: | Tấm lợp lợp nhựa đường |
| Bức tường bên ngoài: | Bông thủy tinh R3.5*100mm |
Prefab Kit Nhà với cấu trúc thép Villa Prefab vui vẻ Nhà với PVC tấm trần
| Cửa ngoài: | cửa trượt nhôm |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |

