Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab granny flat ] trận đấu 396 các sản phẩm.
Nhà di động lắp ghép tiêu chuẩn EU/AU Nhà sản xuất giá rẻ Nhà cho người già
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC |
|---|---|
| Bảng điều khiển tường bên trong: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
| Sàn nhà: | Sàn nhiều lớp 9mm |
Kết cấu thép nhẹ Xây dựng khung nhà tiền chế bằng phẳng
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà ở lắp ghép tích hợp, mô-đun, cấu trúc thép nhẹ theo tiêu chuẩn AS/US, dành cho gia đình
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS US Standard G550 Light Gauge Steel Frame Prefab Mobile House Granny Flat ADU Nhà di động
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Hàng rào hơi bình thường |
| Đường góc: | 50mm PVC Conic/Gypsum Conic |
Modern Granny Flat Roof Ngôi nhà tiền chế, Nhà đã được xây dựng Nhà di động chống cháy
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.95mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Cách nhiệt: | Bông thủy tinh R3.5 |
| Ceiling material: | MGOboard/ Gypsum board+others |
Light Steel Prefab Bungalow Panelled Nhà vườn studio Nhà nhỏ nhà sản xuất Granny căn hộ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Úc nhà lăn di động, 1 tầng kiểu biệt thự nhà tiền chế căn hộ của bà
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Xây dựng nhà Bungalow Granny Flat bằng khung thép nhẹ, nhà tiền chế ADU
| Sử dụng: | khách sạn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Nhà Bungalow lắp ghép khung thép cho gia đình nhỏ / Nhà gấp gọn cho bà
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Lắp khung thép nhẹ Nhà di động Prefab mô-đun nhỏ có thể gập lại cho Granny Flat / ADU
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |

