Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Nhà lắp ghép cực kỳ hiện đại chất lượng cao trong bộ dụng cụ xây dựng nhà khung thép nhẹ
| Kết cấu: | Giàn mái AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm lợp lợp nhựa đường |
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
Dễ dàng vận chuyển Lắp ráp nhanh Nhà mô-đun được trang bị sẵn Granny Flat / ADU
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, D/P, D/A, L/C |
Nhà thị trấn hiện đại Khung thép đo nhẹ cho nhà mô-đun Prefab AS / NZS
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
AS/US Nhà chế tạo sẵn Đường đo thép hạng nhẹ hiện đại Villa khung kim loại Nhà gia đình đơn
| Vị trí dự án: Hàn Quốc: | Khung vách, kèo mái |
|---|---|
| Ngoại thấtTường nội thất: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà lắp ghép thiết kế tiêu chuẩn Úc Ngôi nhà nhỏ cho công việc và kỳ nghỉ
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| : | |
| : |
Luxury Prefab Villa 2 Story Steel Frame Modular Home US / AU / EU Tiêu chuẩn nhà tiền chế
| Loại: | Gia đình đơn thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Luxury Prefab Villa 2 Story Steel Frame Modular Home With 4 Bedroom Tiền chuẩn nhà tiền chế
| Loại: | Gia đình độc thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Ga-ra: | 2 |
Phong cách Mỹ 1-2 Story Prefab Single Family Home Thiết kế mô-đun tùy chỉnh Villa sang trọng
| Loại: | Gia đình độc thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 5 phòng ngủ |
| Ga-ra: | 2 |
Nhà Prefab Light Gauge Steel Frame Nhà nghỉ Hawaii Cho Khách sạn Resort
| Chất liệu khung: | Khung thép |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
Biệt thự hai tầng / Nhà tiền chế / Thép đo nhẹ / Thép nguội - Thép hình
| Kết cấu: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0,75 / 0,95mm |
|---|---|
| Mái nhà: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
| Tường bên ngoài: | Tấm CFC 15mm (Mật độ cao) |

