Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
AS / Mỹ tiêu chuẩn Nhà nhỏ trên bánh xe nhà mô-đun
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
|---|---|
| bao gồm: | 1 phòng ngủ 1baht 1kitchen 1living |
| Tên: | Queensland |
Thùng chứa tiền chế Nhà nhà sang trọng Tòa nhà thép nhẹ biệt thự tùy chỉnh Modern Panelized Home Kits
| Cửa bên ngoài: | Phèn. khung cửa kính đôi |
|---|---|
| Mái batten: | 35mm batten |
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 5 phòng ngủ |
Khởi động Gauge Thép Frame Prefab Villa Home nhanh đơn gia đình nhà căn hộ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Hình khung thép nhẹ chống bão Nhà chế tạo sẵn.
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m,95mm/1,15mm mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ốp Colorbond/tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Tiêu chuẩn Châu Âu sang trọng Nhà tiền chế kiểu mới Bungalow, Bộ dụng cụ nhà lắp ghép cách nhiệt / Nhà thép nhẹ
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| Roofing: | asphalit shingle |
| exterior wall: | pvc board / wpc board |
Nhà lắp ghép chống thấm Biệt thự Nhà tiền chế Chống cháy Cách âm cách nhiệt cao theo tiêu chuẩn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Bộ nhà nhỏ bằng thép nhẹ di động, nhà vườn studio lắp ghép, kích thước 20m2
| Kích cỡ: | 20m2 |
|---|---|
| gỗ chìa vôi: | Bộ dụng cụ nhà bằng gỗ |
| Cách sử dụng: | kỳ nghỉ/khu nghỉ dưỡng/văn phòng |
Nhà nhỏ tiền chế Mô-đun Kết cấu thép nhẹ đúc sẵn Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe
| Phong cách: | Hiện đại |
|---|---|
| điện: | 110/220V/240V |
| ván sàn: | Gia công |
Những ngôi nhà sang trọng được chế tạo sẵn bằng thép nhẹ: bền và thanh lịch
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Ngôi nhà tiền chế mô-đun với khung thép nhẹ Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Cho thuê
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

