Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modern modular homes ] trận đấu 435 các sản phẩm.
Ưu tiên chất lượng cao 2 tầng biệt thự lắp ráp nhanh nhà mô-đun với khung thép nhẹ như / Nzs
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Morden |
| Diện tích: | 95,2m² |
ICC EN-1090 Sản phẩm gia dụng được chế tạo sẵn với khung thép nhẹ Nhà mô-đun mới bán
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
Úc Tiny House On Wheels Trailer Prefab Modular Home Steel Frame Kits
| Địa điểm dự án: | Châu Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
Nhà lắp ghép Úc, nhà khung thép, biệt thự lắp ghép, được xây dựng theo tiêu chuẩn Úc
| Interior wall panel (dry area): | Integrated wall panel/gypsum board |
|---|---|
| Underneath of ground floor (If any): | 15mm CFC Sheet |
| Ceiling panel: | Integrated wall panel/gypsum board |
Thiết kế hiện đại Xưởng nhà mô-đun Mini House On Wheels With Three Bedrooms
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Bảng Wpc mô-đun hiện đại Ngôi nhà nhỏ đúc sẵn trên bánh xe với khung thép nhẹ
| Structure: | Light Steel Frame |
|---|---|
| External Wall: | WPC Board, Metal PU sandwich panel |
| Roof: | Colorbond roofing sheet |
Villa AS/NZS/USA Khung thép nhẹ Modern Prefab House Luxury Modular Home
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
Biệt thự nhà lắp ghép hiện đại với trần cao | Nhà lắp ghép có thể tùy chỉnh & Giá cả phải chăng
| Packaging Details: | 40HQ |
|---|---|
| Delivery Time: | 30-40 days |
| Payment Terms: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà mô-đun Nhà chế tạo trước Tòa nhà chung cư Với nhà khung thép nhẹ
| Loại: | 6tets townhouse ở Úc |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Pháo 22mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thị trấn sáng tạo Khởi động Thép khung Nhà Prefab Modular
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

