Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modern modular homes ] trận đấu 435 các sản phẩm.
Nhà lắp ghép kết cấu thép theo tiêu chuẩn Úc, nhà lắp ghép dạng kit, giải pháp nhà lắp ghép tùy chỉnh
| Xe hơi: | 2 Nhà để xe |
|---|---|
| giường: | 3 phòng ngủ |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà lắp ghép hiện đại, nhà tiền chế, bộ nhà lắp ghép với tiêu chuẩn AS/US
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà container lắp ghép có thể di chuyển chống động đất Với hệ thống bảng điều khiển năng lượng mặt trời
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Sẵn sàng hoàn thành Nhà mô-đun Bunk để bán Vận chuyển Nhà container Prefab
| vật liệu ram: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Modular Light Steel Frame Kit Home Nhà chứa Prefab
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, L / C, D / P, OA |
Ngôi nhà chứa sẵn chống nước
| Sử dụng: | nhà, biệt thự |
|---|---|
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
| Vật liệu: | Khung thép ánh sáng |
Modular Light Steel Nhà lắp ghép hiện đại Nhà xây sẵn Đơn vị Houte
| Cấu trúc: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | bảng OSB 15mm |
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
Nhà mô-đun tiên phong Xây dựng thép nhẹ cho các tòa nhà căn hộ Prefab
| Loại: | căn hộ tầng 2 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Pháo 22mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Au / NZs / USA Căn nhà chế tạo sẵn tiêu chuẩn Nhà mô-đun Nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà xây dựng sẵn chất lượng cao Nhà lắp ráp nhanh Nhà mô-đun với khung thép nhẹ
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Diện tích: | 95,2m² |

