Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modern modular homes ] trận đấu 435 các sản phẩm.
Ngôi nhà mô-đun chế tạo sẵn sang trọng với khung thép tầm cỡ nhẹ.
| Type: | Single Family Homes |
|---|---|
| Bedroom: | 3 Bedroom |
| Stye: | Mediterranean style |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ tiêu chuẩn Úc, hệ thống panel Trung Quốc
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Tấm lợp: | tấm lợp thép / nhựa đường, giàn, bông thủy tinh |
| Độ bền: | Được thiết kế để chịu được động đất và gió mạnh |
Thùng chứa tiền chế Nhà nhà sang trọng Tòa nhà thép nhẹ biệt thự tùy chỉnh Modern Panelized Home Kits
| Cửa bên ngoài: | Phèn. khung cửa kính đôi |
|---|---|
| Mái batten: | 35mm batten |
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 5 phòng ngủ |
Nhà độc thân gia đình sang trọng Nhà mô-đun Nhà chế tạo trước Căn hộ dân cư
| Loại: | Gia đình độc thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 5 phòng ngủ |
| Phong cách: | phong cách Mỹ |
Luxury Prefab Villa 2 Story Steel Frame Modular Home With 4 Bedroom Tiền chuẩn nhà tiền chế
| Loại: | Gia đình độc thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Ga-ra: | 2 |
Nhà mô-đun Prefabricated Nhà nhỏ trên bánh xe với cửa sổ Alum kính kép
| Sàn nhà: | sàn MDF 9mm |
|---|---|
| Phòng tắm: | Bộ vòi hoa sen, bồn cầu, bàn trang điểm |
| Kích thước: | 2,35 * 7,8m |
Giá cả phải chăng Nhà Prefab Modern Prefab Modular Home Kit Với Giá cả
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
ICC EN-1090 Nhà Prefab Villas Luxury Modern Prefabricated Modular Home Kit
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
Nhà mô-đun Prefabricated Nhà nhỏ trên bánh xe Với khung thép nhẹ Nhà mô-đun
| Phòng tắm: | Bộ vòi hoa sen, bồn cầu, bàn trang điểm |
|---|---|
| các cửa sổ: | Lớp kính kép Alum.Window |
| bức tường bên ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
Nhà mô-đun Nhà Prefab Nhà Thép nhẹ Xây dựng Căn hộ Với Úc Stander
| Loại: | 6tets townhouse ở Úc |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Pháo 22mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

