Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ emergency housing shelter ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Deepblue hệ thống mô-đun gấp có thể phát triển nhanh Bệnh viện nhà ở khẩn cấp Chỗ trú ẩn cô lập Ngôi nhà Lotus
| sử dụng: | Bệnh viện, Nhà cách ly |
|---|---|
| Vật liệu: | bảng điều khiển bánh sandwich + thép |
| Tên sản phẩm: | Bệnh viện dã chiến |
Nhà ở khẩn cấp di động, có thể gấp gọn / Nhà khung thép nhẹ, nhà phụ
| Frame mterial: | steel |
|---|---|
| Cửa: | Cửa an ninh thép |
| cửa sổ: | hợp kim nhôm/PVC |
Nhà ở lắp ghép mô-đun có thể gập lại/ Nhà tạm thời di động màu trắng cho gia đình khẩn cấp ADU
| Chất liệu khung: | Thép |
|---|---|
| Ốp tường: | bánh sandwich EPS |
| Insulation material: | EPS sandwich |
Nhà Tiền Chế Gấp Gọn, Có Thể Di Chuyển - Nhà Thép Nhẹ Dùng Cho Trường Hợp Khẩn Cấp Hoặc Khách
| Chất liệu khung: | Thép |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
Mái ấm gia đình khẩn cấp di động có thể gập lại Tấm bánh sandwich nhà lutos
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà tiền chế di động giá rẻ, Nhà ở khẩn cấp di động, Nhà gấp gọn ADU, Nhà ở sinh tồn di động
| Frame mterial: | steel frame |
|---|---|
| External wall: | EPS sandwich panel |
| Vật liệu cách nhiệt: | bảng điều khiển bánh sandwich eps |
Chỗ trú ẩn khẩn cấp cho gia đình, nhà ở khẩn cấp di động cho chỗ ở khẩn cấp Granny Flat
| Chất liệu khung: | Thép |
|---|---|
| Tấm ốp tường: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
Lắp ráp nhanh nhà mô-đun chống động đất cho các nơi trú ẩn khẩn cấp Granny Flat / ADU
| Chất liệu khung: | Thép |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bánh sandwich EPS |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bánh sandwich EPS |
Nhà tạm trú khẩn cấp di động Prefab giá rẻ Mô-đun lắp ráp nhanh Nhà có thể gập lại, Nhà di động
| Chất liệu khung: | Khung thép |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich eps |
| Vật liệu cách nhiệt: | bảng điều khiển bánh sandwich eps |
Chỗ trú ẩn khẩn cấp di động được chế tạo sẵn
| Khung mterial: | Thép |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |

