Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ emergency housing shelter ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Deepblue đo nhiệt độ Khử trùng Khử trùng tay Máy chống dịch bệnh thông minh
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đo nhiệt độ, khử trùng |
| Nguyên liệu chính: | Thép nhẹ |
Nhà di động lắp ghép tiêu chuẩn EU/AU Nhà sản xuất giá rẻ Nhà cho người già
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC |
|---|---|
| Bảng điều khiển tường bên trong: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
| Sàn nhà: | Sàn nhiều lớp 9mm |
Nhà lắp ghép mô-đun tiêu chuẩn Úc/New Zealand Khung thép nhẹ Nhà gấp Nhà cho người già
| Chất liệu khung: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
Ngôi nhà cách ly kim loại Ngôi nhà trường động In Quick Assemble Màu trắng Chi phí thấp Ngôi nhà được chế tạo sẵn
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| sử dụng: | văn phòng, nhà ở |
| Tên: | Bệnh viện dã chiến |
Nhà Prefab Thép nhẹ Úc Căn hộ của bà ngoại Xây dựng nhanh Nhà hiện đại
| Kiểu: | ngôi nhà có thể gập lại |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà máy nhỏ trực tiếp hiện đại Prefab ánh sáng Gauge thép Công viên nhà nhà nhà mô-đun
| Chất liệu khung: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm khung thép |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Giá hiện đại nhà di động Prefab Ứng dụng thép nhẹ
| Khung tường: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Nội thất hoàn thiện tường: | Bảng điều khiển tường tích hợp |
Nhà di động Prefab Nhà sản xuất mới cho Granny Flat
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
Khung gỗ thép khung nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |

