Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ emergency housing shelter ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Nhà Prefab Modular Nhà di động Bệnh viện chiến trường Chỗ trú ẩn khẩn cấp Nhà ở cho khu vực thiên tai
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | bảng điều khiển bánh sandwich, thép |
| Tên sản phẩm: | Nơi trú ẩn khẩn cấp di động |
Modular Home Prefab Tún container nhà 20FT 40FT Cho giá cả phải chăng phòng tủ khẩn cấp
| Người mẫu: | FC-01 |
|---|---|
| Kết cấu: | Ống vuông mạ kẽm 40*40 |
| xà gồ khung gầm: | Mạ kẽm RHS 40*40 |
Nhà di động khung thép nhẹ Prefab Nhà sản xuất mới cho Granny Flat
| Hệ thống sàn phụ (nếu có): | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Hoàn thiện tường nội thất: | Bảng tường tích hợp |
Bệnh viện dã chiến di động: Giàn thép đo ánh sáng trắng để ứng phó khẩn cấp
| Đã sử dụng: | Granny Flat |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh, Trắng |
| Sử dụng: | văn phòng, nhà ở |
Nhà ở Mô-đun Bệnh viện & Ký túc xá: Phòng Tấm Sandwich Cách nhiệt Tùy chỉnh
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Bảng điều khiển bánh sandwich |
Giá rẻ 20FT 40FT Prefab Gói phẳng có thể gập lại Nhà container dạng mô-đun gấp như nhà kho khẩn cấp
| Kiểu: | Nhà container đúc sẵn |
|---|---|
| Kết cấu: | Ống vuông mạ kẽm 40*40 |
| xà gồ khung gầm: | Mạ kẽm RHS 40*40 |
Sandwich Panel Isolation Wards Bệnh viện cục bộ di động Ứng dụng tùy chỉnh Modlar Home
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Bảng điều khiển bánh sandwich |
Úc Đáng cân Đáng thép khung nhà, nhanh chóng lắp ráp nơi trú ẩn khẩn cấp
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
Nhà Prefab Light Gauge Steel Frame Nhà nghỉ Hawaii Cho Khách sạn Resort
| Chất liệu khung: | Khung thép |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
Nhà di động khẩn cấp có thể triển khai, Nhà thép nhẹ có thể gấp lại, Nhà cho người già
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

