Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Biệt thự kết cấu thép nhiều tầng được chứng nhận ICC-ES, Nhà thép nhẹ lắp ghép
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Biệt thự thép tiền chế sang trọng | Thiết kế Trung Quốc & Nhà lắp ghép chống thấm xây dựng nhanh để ở
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ AS/US Trung Quốc Tòa nhà mô-đun kim loại giá rẻ
| Sàn nhà: | XPS/OSB/Gỗ/Tấm thạch cao, sàn nhựa PVC |
|---|---|
| Khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 |
| phương pháp vận chuyển: | Thùng chứa gói phẳng |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ tiêu chuẩn Úc, hệ thống panel Trung Quốc
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Tấm lợp: | tấm lợp thép / nhựa đường, giàn, bông thủy tinh |
| Độ bền: | Được thiết kế để chịu được động đất và gió mạnh |
AS/NZS Tiêu chuẩn Prefabricated Light Steel Frame Modular Home Trung Quốc Hệ thống tấm
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Bộ nhà lắp ghép khung thép nhẹ theo tiêu chuẩn AS/NZS từ Trung Quốc
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Tấm ván chống gió nhiều lớp Nhà lắp ghép cực kỳ hiện đại Bộ dụng cụ nhà khung thép nhẹ
| Phòng ngủ: | 5 phòng ngủ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
ALC Panel tái chế Green Prefab Homes Tùy chỉnh Light Gauge Steel Prefab Villa
| sử dụng: | biệt thự, nhà ở, văn phòng |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh, theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
Classic Light Gauge Steel Residence Duplex Villa 2 tầng Nhà thiết kế theo phong cách Trung Quốc
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Kiểu: | Có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu: | Khung thép, kết cấu thép mạ kẽm |
Australian Standard Glass Windows Metal Security Door Light Steel Structure Nhà được chế tạo sẵn
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |

