Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Biệt thự nhà lắp ghép được chứng nhận ICC-ES Khung thép nhẹ với giá tốt nhất
| sử dụng: | biệt thự, nhà ở, văn phòng |
|---|---|
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
Giá cả phải chăng Prefab Custom Home Light Steel Kits Sandwich Panel Vintage Luxury Double Chi phí hiệu quả Prefab Villa
| sử dụng: | Gia đình đơn thân |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép, Bảng điều khiển bánh sandwich, Nhiều lựa chọn |
| Tên sản phẩm: | Biệt thự nhà lắp ghép, nhà thép tiền chế, nhà biệt thự cao cấp |
Nhà biệt thự khung thép nhẹ tiêu chuẩn AS/US, nhà lắp ghép cho khu nghỉ dưỡng
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà lắp ghép hiện đại, nhà tiền chế, bộ nhà lắp ghép với tiêu chuẩn AS/US
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
AS/US Tiêu chuẩn casa prefabricada nhà mô-đun nhà sống prefab
| Kiểu: | Nhà đơn gia đình |
|---|---|
| Ống nước: | Ống cấp nước, ống ewage |
| cách nhiệt: | Cách nhiệt hiệu suất cao |
Thùng chứa tiền chế Nhà nhà sang trọng Tòa nhà thép nhẹ biệt thự tùy chỉnh Modern Panelized Home Kits
| Cửa bên ngoài: | Phèn. khung cửa kính đôi |
|---|---|
| Mái batten: | 35mm batten |
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 5 phòng ngủ |
Nhà mô-đun được lắp ráp nhanh Prefabricated Light Steel Structure Villa House
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà tiền chế 2 tầng sang trọng, nhà thép nhẹ
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà gia đình duy nhất tiêu chuẩn Mỹ / Mỹ Nhà tiền chế với nhà thép nhẹ
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà mô-đun Hoa Kỳ Nhà chế tạo trước môi trường Nhà thép nhẹ Cấu trúc biệt thự Nhà gia đình đơn
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |

