Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ steel frame houses ] trận đấu 1195 các sản phẩm.
AS / NZS / USA Nhà khung thép nhẹ Bộ đồ nhà chế tạo sẵn Nhà chế tạo sẵn
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
AS / NZS / USA Nhà khung thép nhẹ Bộ đồ nhà chế tạo sẵn Nhà mô-đun
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Nhà lắp ghép gia đình đơn lẻ có hồ bơi & Bộ dụng cụ nhà khung thép nhẹ
| Phòng ngủ: | 3 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 284,32SQM |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Light Gauge Steel Frame House Nhà đa gia đình tiền chế cho bất động sản phát triển
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Bộ nhà lắp ghép tiêu chuẩn UK, dạng mô-đun và khung thép nhẹ
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 270,08SQM |
| Ứng dụng: | nhà thép chế tạo |
Nhà khung thép nhẹ đúc sẵn sang trọng 2 tầng theo tiêu chuẩn Úc Draydon House
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| sàn: | Gạch men thường (600mm*600mm Mỗi viên)‐‐khu vực ẩm ướt |
| Lighting: | LED |
Prefab Light Steel Frame Studio House Home Steel Frame House Kits Để Xây Dòng Căn hộ Bà
| Khung thép: | Kèo mái, Khung vách |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực ẩm ướt): | Tấm CFC 9mm/tấm tường tích hợp |
| Sàn cho tầng trệt (khu vực ẩm ướt): | Sàn nhựa vinyl/gốm 1,5mm |
Prefab Modular Home Light Steel Frame Overwater Bungalow Nhà khung thép nhẹ
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | rào cản hơi |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Prefab Light Steel Frame House Khách sạn đơn vị với cảnh quan Nancy House
| Khung thép: | Khung vách, kèo mái |
|---|---|
| Ngoại thấtTường nội thất: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Bộ sưu tập nhà mô-đun tiền chế Nhà khung thép nhẹ cho Adu Tiêu chuẩn AU / USA / EU
| khung thép: | Khung tường,Kèo mái,Hệ thống sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Loại: | Căn hộ của bà /ADU |

