Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ steel frame houses ] trận đấu 1195 các sản phẩm.
USA Gia đình đơn gia đình nhà tiền chế mô-đun & Light Gauge Steel Frame House Kit
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 270,08SQM |
| Ứng dụng: | nhà thép chế tạo |
Morden House Design Prefab Villa / Prefab Steel Frame By Steel Frame Nhà sản xuất khung thép
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Bộ dụng cụ nhà tiền chế khách sạn bằng thép tiêu chuẩn Q550 với khung thép nhẹ
| Tên sản phẩm: | khách sạn nhà lắp ghép |
|---|---|
| Sử dụng: | nhà ở, khách sạn |
| Cấu trúc: | khung thép |
Nhà mini khung thép tiền chế có sàn gỗ Điện 110/220V/240v
| Windows: | Double-glazed Alu. Windows |
|---|---|
| Plumbing: | PEX |
| Insulation: | Glass Wool And PU Cladding |
Tiêu chuẩn AU Luxury Modular Prefab Villa 3 phòng ngủ Villa Light Steel Frame House Kit
| Vị trí dự án: Hàn Quốc: | Khung vách, kèo mái |
|---|---|
| Ngoại thấtTường nội thất: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Biệt thự nông thôn đúc sẵn với khung thép nhẹ, lắp ráp nhanh Nhà ở mô-đun Prefab
| Sử dụng: | Nhà ở, khách sạn, văn phòng, biệt thự |
|---|---|
| Kích thước: | có thể được thiết kế, Có thể được tùy chỉnh |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
Khung thép nhẹ Nhà lắp ghép Eco Modular Mô-đun nhỏ Nhà xưởng Nhà tiền chế mô-đun
| Kết cấu: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tấm lợp: | Colorbond |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng kim loại pu sandwich |
Bộ dụng cụ nhà tiền chế Sản xuất nhà thép tiền chế Sản xuất nhà nhanh
| Kiểu: | Phát triển nhà ở giá rẻ, Ứng dụng cho Xây dựng Công nghiệp Thương mại |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
Gia đình đơn lẻ thiết kế nhà khung thép nhẹ tinh tế cho nhà nghỉ bên biển
| giàn mái: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng tường nội thất: | khu vực khô ráo, khu vực ẩm ướt |
USA tiêu chuẩn 2 tầng nhà đơn thân gia đình Prefabricated Light Steel Framing House Luxury Villa
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| Gia cường máiLớp chống gỉ cho mái: | Pháo 35mm |
| soffit: | Tấm CFC 6mm |

