Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab metal buildings ] trận đấu 532 các sản phẩm.
Nhà nhỏ hiện đại trên bánh xe với tấm pin mặt trời Prefab 2 phòng ngủ nhà di động
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Nhà Tiền Chế Thép Nhẹ Di Động Kiểu Úc Giá Rẻ / Nhà Mô-đun / Nhà Tiền Chế Nhỏ ADU
| Sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
|---|---|
| Tấm lợp: | Tấm bánh sandwich EPS/tấm lợp thép/nhựa đường |
| cửa: | cửa an ninh kim loại/Cửa trượt PVC |
Thiết kế tiêu chuẩn của Úc Studio Prefab Garden cho Công việc và Kỳ nghỉ
| Size: | W4.2×L7.3 |
|---|---|
| Color: | wooden |
| Material: | Frame mterial |
Nhà kết cấu thép hai tầng Biệt thự nhà lắp ghép kết cấu thép nhẹ mô-đun
| Sử dụng: | biệt thự, nhà ở |
|---|---|
| Loại: | 2 tầng, Khung kết cấu thép nhẹ |
| Kích thước: | tùy chỉnh, 100-300 mét vuông |
Trailer du lịch cắm trại Ngôi nhà nhỏ tiền chế tích hợp Nhà khung thép nhẹ Prefab
| Kết cấu: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
AS/NZS Nhà nhỏ trên bánh xe Prefab bắt đầu cuộc hành trình sống di động của bạn cho Airbnb
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
ICC Mỹ Bộ dụng cụ nhà nhỏ được chế tạo sẵn Giải pháp giá cả phải chăng cho cuộc sống nhỏ Airbnb
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
Bộ dụng cụ nhà nhỏ với giao hàng miễn phí Nhà sẵn sàng di động với tấm pin mặt trời
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Nhà nhỏ có thể mở rộng với các tấm pin mặt trời
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Thiết kế hiện đại Nhà Prefab Container mô-đun Nhà nhỏ sang trọng Trên bánh xe
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| tên: | Queensland 2426t |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |

