Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab metal buildings ] trận đấu 532 các sản phẩm.
Nhà tiền chế mô-đun khung thép nhẹ Bungalow trên mặt nước Khu nghỉ dưỡng khách sạn Villa
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS/US Tòa nhà chung cư / Tòa nhà sống hoặc văn phòng
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Nhà Bungalow trên mặt nước lắp ghép khung thép nhẹ / Nhà lắp ghép cho khu nghỉ dưỡng
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Bungalow nhà lắp ghép chống bão, Nhà gỗ lắp ghép trên mặt nước Bungalow
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Nhà lắp ghép bằng thép nhẹ Mái che bằng thép Khách sạn / Đảo Resort Bãi biển Bungalow trên mặt nước
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Prefab Light Steel Space Frame Tòa nhà nhỏ Nhà di động trên bánh xe
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| : | |
| : |
AS/NZS/USA Tiêu chuẩn Nhà nhỏ được chế tạo sẵn hiện đại - Cabin nhà mô-đun nhỏ
| Việc kinh doanh: | Cho phép nhanh chóng tạo ra một không gian sống |
|---|---|
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
| Bề nhà: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
ICC EN-1090 Prefab Light Steel Framing Modular Prefab Luxury Container House Thiết kế 3D
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 4 phòng ngủ |
|---|---|
| chứng hôi miệng: | Các tòa nhà kim loại tiền chế |
| các cửa sổ: | Cửa sổ trượt PVC đôi kính |
Tương thích với môi trường hiện đại sang trọng Prefab nhà ở giá cả phải chăng biệt thự khung thép nhẹ
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 5 phòng ngủ |
|---|---|
| chứng hôi miệng: | Các tòa nhà kim loại tiền chế |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Trung Quốc Tòa nhà thương mại Nhà tiền chế 2 tầng 5 phòng ngủ
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 5 phòng ngủ |
|---|---|
| chứng hôi miệng: | Các tòa nhà kim loại tiền chế |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |

