Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ pre manufactured homes ] trận đấu 218 các sản phẩm.
Chất lượng châu Âu 2 tầng Luxury Prefab Lightweight Steel Frame Houses Modular Home
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khởi động Gauge Thép Frame Prefab Villa Home nhanh đơn gia đình nhà căn hộ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Thép nhẹ khung Prefab Villa & Modular Home Kits cho Uruguay ♪ bền & tùy chỉnh
| Chất liệu khung: | nhà khung thép nhẹ |
|---|---|
| lớp vỏ ngoài: | Bảng ALC 50mm/Bảng WPC |
| cách nhiệt: | bông thủy tinh EPS |
Nhà chứa mô-đun có thể di chuyển được Nhà lắp ghép sinh thái, Nhà xây dựng bằng thép trong trang trại thủy canh
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
EU Prefabricated Light Steel Framing Modular Home Nhà biệt thự với cửa sổ lớn
| Sử dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
| Vật liệu: | Khung thép nhẹ |
Thép nhẹ kiểu châu Âu biệt thự / tòa nhà đa tầng được chế tạo sẵn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Kết cấu thép nhẹ sang trọng Nhà lắp ghép Biệt thự Cửa sổ hợp kim nhôm Ngôi nhà hiện đại
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Cánh cửa: | cửa an ninh bằng thép/WPC hoặc cửa gỗ dán. |
AS4600 Khởi động Thép khung Prefab Modular Cabin Khách sạn đơn vị Bungalow gỗ Nhà Prefab
| Khép kín: | bông thủy tinh |
|---|---|
| Sự thành lập: | khung thép |
| các cửa sổ: | bông thủy tinh đôi |
Australia tiêu chuẩn giá cả phải chăng Nhà Prefab Nhà xây dựng bằng thép Villa Sintgle Nhà gia đình
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Hai tầng nhà mô-đun Prefab Villa Nhà khung thép với trang trí đẹp
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |

