Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ pre manufactured homes ] trận đấu 225 các sản phẩm.
Hỏa chống lửa Light Steel Frame kim loại Prefab xe lều với tấm thép trang trí công viên nhà
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà tiền chế khung thép / Nhà dễ lắp ráp với cửa trượt bằng nhôm
| Cửa ngoài: | cửa trượt nhôm |
|---|---|
| Thắp sáng: | ICC EN-1090, CE, AS/NZS, đèn tiêu chuẩn UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |
Nhà lắp ghép sinh thái Nhà khung thép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép hiện đại nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Khung thép nhẹ Thiết kế hiện đại Nhà nghỉ Nhà làm vườn Studio văn phòng
| Ống mái: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
Tiết kiệm năng lượng giá cả phải chăng Prefab Home Kit Modular Steel Structure Villa Villas Prefabricated
| Vật liệu: | thép nhẹ |
|---|---|
| Cánh cửa: | Cửa an ninh thép |
| Cửa sổ: | Cửa sổ nhôm |
Ốp Wpc Nhà được sản xuất trước Bộ dụng cụ nhà lắp ghép hiện đại Bằng chứng lốc xoáy
| vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |
Khung thép nhẹ Kim loại Cửa an ninh Cửa khung thép Nhà lắp ghép Biệt thự
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà di động lắp ghép tiêu chuẩn EU/AU Nhà sản xuất giá rẻ Nhà cho người già
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC |
|---|---|
| Bảng điều khiển tường bên trong: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
| Sàn nhà: | Sàn nhiều lớp 9mm |
Sẵn sàng hoàn thành nhà Bunk mô-đun Để bán Granny căn hộ nhà Prefab nhà di động
| vật liệu ram: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Xây dựng nhà nhà Prefabricated Building House Kit With Light Steel Frame House 3 hoặc 4 phòng ngủ Villa
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

