Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ light steel frame homes ] trận đấu 1182 các sản phẩm.
Giá cả phải chăng Nhà Prefab Villa Nhà khung thép nhẹ Với mặt bên kim loại nhiệt
| Cấu trúc: | Kết cấu thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu: | Cấu trúc thép |
| điều hòa nhiệt độ: | Hệ thống điều hòa trung tâm |
Khung thép nhẹ Ngôi nhà nhỏ 2,4m * 7,8m Hệ thống sưởi điện Trắng / Đen
| Phong cách: | Hiện đại |
|---|---|
| Điện: | 110/220V/240V |
| sàn nhà: | Laminate |
Phòng thu làm vườn tiền chế bằng gỗ thiết kế tùy chỉnh | Cabin khung thép nhẹ
| Nguyên liệu chính: | Kết cấu thép nhẹ |
|---|---|
| Kích cỡ: | hầu như không có giới hạn |
| Thiết kế: | Thiết kế khách hàng có sẵn |
AS/NZS/USA Standard Prefab Light Steel Frame House với sân vườn
| Mô hình: | Khách sạn được xếp hạng sao-T2 |
|---|---|
| Kế hoạch sàn: | t |
| Kích thước: | L12700×W7700mm |
Thép nhẹ khung Prefab Villa & Modular Home Kits cho Uruguay ♪ bền & tùy chỉnh
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Austrila Nhà khung thép nhẹ Xây dựng nhà mô-đun Nhà biệt thự sang trọng Nhà nhà
| Vị trí dự án: Hàn Quốc: | Khung vách, kèo mái |
|---|---|
| Ngoại thấtTường nội thất: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà kiểu bungalow khung thép nhẹ, Nhà kiểu bungalow có cửa sổ lớn
| tên: | Nhà lắp ghép kết cấu thép giá rẻ sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Chứng nhận: | ISO9001,CE Certification |
| Bức tường: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS 60mm |
Nhà tiền chế khung thép nhẹ, Căn hộ khách sạn, Nhà nhỏ, Nhà mái vòm, Nhà khung chữ A
| Khung thép: | Khung vách, kèo mái, hệ sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier,Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Dự án Nhà khung thép nhẹ Prefab Úc Prefab Metal Frame Home Kit
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm lợp lợp nhựa đường |
| soffit: | Tấm CFC 6mm |
USA tiêu chuẩn 2 tầng nhà đơn thân gia đình Prefabricated Light Steel Framing House Luxury Villa
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| Gia cường máiLớp chống gỉ cho mái: | Pháo 35mm |
| soffit: | Tấm CFC 6mm |

