Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ light steel frame homes ] trận đấu 1182 các sản phẩm.
Nhà Studio Vườn Khung Thép Nhẹ | Thiết Kế Khung Nhà Tùy Chỉnh
| Khung tường: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Khung thép nhẹ Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe có xe kéo cho Airbnb
| Insulation: | Glass Wool And PU Cladding |
|---|---|
| Size: | 2.4m*7.8m |
| Windows: | Double-glazed Alu. Windows |
Nhà biệt thự lắp ghép hiện đại Nhà lắp ghép Khung thép nhẹ Xây dựng nhà
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép 2 tầng khung thép nhẹ tiền chế EU với cửa sổ lớn Biệt thự Assisi
| Tên: | Villa Assisi |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc của thép nhẹ |
| Ứng dụng: | kiến trúc nhà ở |
EU/AU tiêu chuẩn khung thép nhẹ Nhà di động nhà di động hiện đại
| khung treo tường: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
| Hoàn thiện tường nội thất: | Bảng tường tích hợp |
Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe ∙ Australia Standard Light Steel Framed Prefab Home
| Phòng ngủ: | Bao gồm |
|---|---|
| Door_Type: | Gỗ rắn/sợi thủy tinh |
| ốp tường bên trong: | Bảng điều khiển tường tích hợp |
Modular Prefab Home Ống cắm trại khung thép nhẹ với vật liệu xây dựng chất lượng cao
| Vật liệu: | Gỗ chất lượng cao |
|---|---|
| Kiểu cửa sổ: | Cửa sổ toàn cảnh lớn |
| Cáp điện: | Bao gồm |
Nhà tiền chế khung thép nhẹ – Nhà một tầng lắp ghép, Nhà gấp, Nhà cho người già & ADU
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
4 phòng ngủ Modern hai tầng nhà mô-đun Light Steel Frame Prefab cho cuộc sống gia đình
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Đá văn hóa |
Giá xuất xưởng Nhà tiền chế khung thép nhẹ | Nhà di động hiện đại cho người già
| Khung tường: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Hệ thống sàn: | Bên dưới tầng trệt |
| Bảng trần: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |

