Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ garden office studio ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Khung thép nhẹ Thiết kế hiện đại Nhà nghỉ Nhà làm vườn Studio văn phòng
| Ống mái: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / nhựa đường |
Biệt thự gỗ lắp ghép thiết kế riêng, đạt chứng nhận ISO9001, Nhà gỗ sang trọng
| Sử dụng: | Khách sạn, nhà, ki -ốt, gian hàng, văn phòng, cửa hàng, biệt thự, hội thảo, nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | Hầu như bất kỳ màu gỗ nào |
Hòa nhà thép hình dạng lạnh vườn phòng thu cho văn phòng Khách sạn cho thuê
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
Giải trí Thép nhẹ đúc sẵn Xây dựng nhanh ngôi nhà nhỏ cho kỳ nghỉ
| size: | 12.3*4.2m |
|---|---|
| Keyword: | wooden house kit |
| Use: | Hotel, House, Kiosk,Booth, Office, Shop, Villa, Workshop,Plant |
Tòa nhà tam giác đúc sẵn bằng thép nhẹ tiêu chuẩn Úc với tường bảng WPC
| Exterior Door: | Aluminium sliding doors |
|---|---|
| Lighting: | C.E , AS/NZS , UL standard light or others |
| Ceiling: | PVC ceiling panel |
Bộ nhà nhỏ bằng thép nhẹ di động, nhà vườn studio lắp ghép, kích thước 20m2
| Kích cỡ: | 20m2 |
|---|---|
| gỗ chìa vôi: | Bộ dụng cụ nhà bằng gỗ |
| Cách sử dụng: | kỳ nghỉ/khu nghỉ dưỡng/văn phòng |
Hình khung thép hạng nhẹ Nhà chế tạo sẵn Granny Falt Garden Studios
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Tấm lợp: | Tấm bánh sandwich EPS/tấm lợp thép/nhựa đường |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
bán nóng Garden Studio Light Steel nhà tiền chế Luxuyr Granny căn hộ
| Chất liệu khung: | Chất liệu khung |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà kiểu mô-đun hiện đại Cách nhiệt bằng len thủy tinh hiệu suất cao
| Exterior Door: | Aluminium sliding doors |
|---|---|
| Lighting: | C.E , AS/NZS , UL standard light or others |
| Ceiling: | PVC ceiling panel |
Modular hiện đại cách điện âm thanh nhà Prefab Cáp xi măng bảng nội thất lót vườn Studio
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |

