Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ garden office studio ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Bên ngoài Khu vườn Prefabricated Studio Khởi động thép khung lưu trữ Với chống nước Resort khách sạn Custom House Giá tốt nhất
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà nghỉ mát kết cấu thép nhẹ / Studio vườn đúc sẵn cho cuộc sống kỳ nghỉ
| Cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
|---|---|
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
| Lớp sàn: | Laminate/gỗ/gạch |
Ngôi nhà tiền chế Ngôi nhà mô-đun Studio vườn tiền chế Với khoang khung thép nhẹ
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | 100 or 50mm ALC panel/WPC board/fibre cement |
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
Prefab Garden Studio Light Steel Space Homes Portable Kit Nhà Kitset Homes Nz
| Roof truss: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
|---|---|
| Exterior Wall: | Vapor barrier,Ext. wall Cladding, Basic insulation |
| Interior/Partition wall: | Interior wall panel (dry area) |
Prefab Garden Studio Thiết kế xây dựng khung thép không gian thép nhẹ
| Wall frame: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
|---|---|
| Vapor barrier: | Normal Vapor barrier |
| Flooring for ground floor (wet area): | 1.5mm Vinyl Flooring/Ceramic tile |
Prefab Garden Studio Light Steel Space A Frame Thiết kế nhà nhỏ
| Wall frame: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
|---|---|
| Vapor barrier: | Normal Vapor barrier |
| Corner line: | 50mm PVC Conic/gypsum conic |
Nhà Bungalow Tiền Chế Khách Sạn Mini Chất Lượng Cao Với Khung Thép Nhẹ Thiết Kế AS/NS
| Tấm lợp: | Tấm bánh sandwich EPS/tấm lợp thép/nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Tấm bánh sandwich EPS/tấm lợp thép/nhựa đường |
Thiết kế tiêu chuẩn của Úc Studio Prefab Garden cho Công việc và Kỳ nghỉ
| Size: | W4.2×L7.3 |
|---|---|
| Color: | wooden |
| Material: | Frame mterial |
Tấm trần PVC Đơn vị cabin mô-đun / Nhà tiền chế có cửa trượt bằng nhôm
| Exterior Door: | Aluminium sliding doors |
|---|---|
| Ánh sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |
Ngôi nhà mái vòm gỗ được chế tạo sẵn: Ngôi nhà mái vòm cây mát mẻ cho Airbnb
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |

