Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Hành tinh không gian sang trọngTiny House On Wheels Nhà khung thép nhẹ tùy chỉnh
| Khung: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Khung gầm:: | tùy chỉnh |
| Bức tường bên ngoài Batten: | Tấm nhôm composite |
Nhà Studio Vườn Khung Thép Nhẹ | Thiết Kế Khung Nhà Tùy Chỉnh
| Khung tường: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Nhà tiền chế tiêu chuẩn Úc Nhà mô-đun Studio vườn cho thuê Airbnb Nhà nghỉ dưỡng
| Nguyên liệu chính: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tường: | Tấm ốp gỗ Wpc |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao 12 mm |
Căn lề thép nhẹ được chế tạo sẵn với vật liệu xây dựng chất lượng cao
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40hq |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Ngôi nhà Prefab Luxury Caibn Với khung thép nhẹ Ngôi nhà mô-đun Cho Airbnb
| Trần nhà: | tùy chỉnh thực hiện |
|---|---|
| Vật liệu: | Gỗ chất lượng cao |
| Chiếu sáng: | DẪN ĐẾN |
WPC Cladding Ultra Modular Tiny Home Prefab Garden Studio Homes In Light Gauge Steel Frame (Trong khung thép đo nhẹ)
| khung treo tường: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Modular Home Prefab Garden Studio với khung thép nhẹ và khu vực sàn mở rộng
| phòng ngủ: | 1 |
|---|---|
| tấm trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |

