Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Khởi động thép khung nhà Prefab hệ thống gấp nhà thiết kế hiện đại cho các đơn vị khách sạn
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
| Bảng Fascia: | Bảng fascia thép |
Căn hộ biệt thự Prefab nhà thép Hệ thống cấu trúc thép nhẹ Nhà mô-đun Tiêu chuẩn Úc
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Chung cư tiền chế 2 tầng ở Vương quốc Anh | Nhà ở khung thép nhẹ
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Mái nhà: | Bảng fascia thép |
| Bức tường bên ngoài Batten: | 22mm batten |
Tòa nhà căn hộ lắp ghép khung thép nhẹ tiêu chuẩn Úc
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Căn hộ ký túc xá SOHO đúc sẵn kết cấu khung thép nhẹ | Tòa nhà tùy chỉnh để bán
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| Cửa sổ: | Cửa sổ nhôm |
Nhà thép lắp ghép tiêu chuẩn NS/US Khung thép nhẹ Căn hộ di động Nhà tùy chỉnh với thiết kế mới
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC,Rào cản hơi thông thường,Bông thủy tinh R2.5 |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Khung thép gauge nhẹ Khách sạn đa gia đình nhà 2 tầng nhà lắp ráp nhanh
| Máng xối Với Downpipe: | Alu. alu. Gutter With Downpipe Máng xối Với Downpipe |
|---|---|
| Lớp cách nhiệt bổ sung‐‐tường ngoài: | 50mm xps |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao chống nước 9mm |
Khung thép gauge nhẹ Tòa nhà căn hộ chế tạo sẵn Nhà xây dựng nhanh cho thuê
| Tường ngoài: | Tấm ALC/sợi xi măng 100 hoặc 50mm |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Những căn biệt thự bằng thép chuẩn của Úc Với cửa sổ và cửa an ninh được chứng nhận
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà Prefab 2 tầng với cửa sổ lớn
| Trần nhà: | Bảng thạch cao 12 mm |
|---|---|
| cửa: | Australian Standard Alum. Phèn chua tiêu chuẩn Úc. Sliding Door Cửa trượt |
| Sàn nhà: | Sàn kỹ thuật 15mm – khu vực khô ráo |

