Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Mountaineer Tiny Home with Rooftop Deck những ngôi nhà nhỏ tốt nhất airbnb trong hệ thống khung thép đo nhẹ
| Kết cấu: | Hệ thống khung thép nhẹ |
|---|---|
| sàn nhà: | SÀN HDF |
| lót nội thất: | Tấm lót hoàn thiện 8 mm |
Modular Prefab Light Steel Tiny House On Wheels: Thiết kế sáng tạo với NAS / AS
| Phòng tắm: | 2 |
|---|---|
| Cửa: | Gỗ nguyên khối |
| Kết thúc: | Cao cấp |
Nhà lắp ghép Khách sạn Đơn vị Thép nhẹ Không gian Một Khung Tòa nhà Nhỏ xíu Kitset Nhà Nz
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Cách nhiệt bên trong khung thép: | Bông thủy tinh R3.5*100mm |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao 9mm |
Prefab A Frame House Light Steel Hotel Unit Tòa nhà nhỏ Cabin gỗ cho kỳ nghỉ
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D / P, D / A, T / T |
Nhà tiền chế khung thép nhẹ, Căn hộ khách sạn, Nhà nhỏ, Nhà mái vòm, Nhà khung chữ A
| Khung thép: | Khung vách, kèo mái, hệ sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier,Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Nhà tiền chế bằng thép nhẹ mô-đun hiện đại, Nhà lắp ghép hình tròn, Đơn vị khách sạn mái vòm lắp sẵn
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | Bảng OSB 15mm |
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
Cabin Prefab Apple House Cửa trượt nhôm Khung thép Nhà mô-đun Prefab
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Nhà biệt thự lắp ghép hiện đại Nhà lắp ghép Khung thép nhẹ Xây dựng nhà
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà di động Alanber Tiny House On Wheels có phòng ngủ và phòng tắm
| Kết cấu: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | bảng bánh sandwich pu kim loại |
| Tường bên trong: | Bảng điều khiển tường tích hợp |
Cộng đồng căn hộ nhà lắp ghép sang trọng cao cấp, kết cấu khung thép nhẹ dân dụng
| Kiểu: | Nhà 1 tầng gia đình |
|---|---|
| biệt thự 1 tầng: | Hy Lạp |
| cách nhiệt: | Cách nhiệt hiệu suất cao |

