Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Ngôi nhà nhỏ đúc sẵn với len thủy tinh điện 110/220V/240v và tấm cách nhiệt ốp PU
| Kích cỡ: | 2,35 * 7,8m |
|---|---|
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
| sưởi ấm: | Điện |
Nhà lắp ghép kiểu module Nhà nhỏ trên bánh xe Tiêu chuẩn AS/NZS Thép nhẹ
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà Bungalow Gỗ Cabin Hawaii Nhà Tiền Chế Sang Trọng Với Cửa Trượt Nhôm
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Vật liệu: | Chất liệu khung |
| Cửa sổ: | Thủy tinh |
Phòng thu làm vườn tiền chế bằng gỗ thiết kế tùy chỉnh | Cabin khung thép nhẹ
| Nguyên liệu chính: | Kết cấu thép nhẹ |
|---|---|
| Kích cỡ: | hầu như không có giới hạn |
| Thiết kế: | Thiết kế khách hàng có sẵn |
Nhà lắp ghép kết nối hiệu suất cao | Nhà tiền chế khung thép với cửa trượt nhôm
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Bệnh viện dã chiến di động: Giàn thép đo ánh sáng trắng để ứng phó khẩn cấp
| Đã sử dụng: | Granny Flat |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chỉnh, Trắng |
| Sử dụng: | văn phòng, nhà ở |
Nhà Prefab Light Gauge Steel Frame Nhà nghỉ Hawaii Cho Khách sạn Resort
| Chất liệu khung: | Khung thép |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
Chỗ trú ẩn khẩn cấp cho gia đình, nhà ở khẩn cấp di động cho chỗ ở khẩn cấp Granny Flat
| Chất liệu khung: | Thép |
|---|---|
| Tấm ốp tường: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
Modular Prefabricated Luxury House Villa Light Steel Frame, Prefab Panelled Home Kits
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Lắp ráp nhanh nhà mô-đun chống động đất cho các nơi trú ẩn khẩn cấp Granny Flat / ADU
| Chất liệu khung: | Thép |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bánh sandwich EPS |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bánh sandwich EPS |

