Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ small modern prefab homes ] trận đấu 114 các sản phẩm.
Những ngôi nhà nhỏ được chế tạo sẵn với phong cách trên bánh xe: Thiết kế ngôi nhà nhỏ hiện đại với xe kéo cho Airbnb
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà mô-đun châu Âu Nhà nhỏ trên bánh xe sẵn sàng để vận chuyển Được xây dựng bởi DeepBlue Smarthouse
| tính cơ động: | Dễ dàng vận chuyển |
|---|---|
| Loại móng: | Những ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
| Ống mái: | Tấm ốp WPC Al-Mg-MnMetal |
Thiết kế hiện đại Prefab Light Steel Garden Studio For Work And Holiday Cabin Khách sạn Prefabricated
| bức tường bên ngoài: | Cửa ngoài |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| ván sàn: | Sàn kỹ thuật 15mm – khu vực khô ráo |
Ngôi nhà mô-đun Nhà Prefab nhỏ trên bánh xe Nhà kéo Orlando Sẵn sàng để xuất xưởng cho Airbnb
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
Australia Standard Design Prefab Garden Studio Homes For Small House Kits Hai tầng của thép nhẹ Prefab hiện đại H
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép thiết kế tiêu chuẩn Úc Ngôi nhà nhỏ cho công việc và kỳ nghỉ
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| : | |
| : |
Ngôi nhà mô-đun Nhà Prefab nhỏ trên bánh xe Nhà kéo Orlando Sẵn sàng để xuất xưởng cho Airbnb
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
Thiết kế hiện đại Prefab Light Steel House Villa Cho kỳ nghỉ Steel Home Kits Resort Hotel Custom House
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Xưởng vườn đúc sẵn tiêu chuẩn Úc
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Cửa sổ và cửa ra vào: | Double Glass Alum. Kính đôi Phèn. Sliding Windows cửa sổ trượt |
| Lớp lót nội thất: | Bảng xi măng sợi |
Cabin sang trọng với thiết kế khung thép nhẹ, đơn vị khách sạn Prefab Nhà mô-đun nhỏ
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | 7.*3,4m |
| cửa: | Cửa trượt PVC kính đôi |

