Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefabricated house kits ] trận đấu 512 các sản phẩm.
Nhà khung thép nhẹ AS/US, Bộ nhà lắp ghép sẵn cho Nam Phi
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
Ngôi nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép nhẹ Bungalow với hợp kim nhôm / cửa sổ PVC
| cửa: | Cửa an ninh thép/WPC hoặc cửa gỗ |
|---|---|
| Cửa sổ: | Hợp kim nhôm/PVC |
| Vật liệu sàn/móng: | sàn gỗ/gỗ/thảm PVC |
Nhà di động lắp ghép EU USA, Nhà tiền chế, Nhà di động, Nhà lắp ghép, Nhà Granny Flat, Nhà thép nhẹ, Nhà gấp gọn
| Loại: | ngôi nhà có thể gập lại |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ cao cấp theo hệ thống Panel tiêu chuẩn Úc
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Châu Âu tùy chỉnh sang trọng Prefab Steel Frame Nhà Prefabricated House For Bungalow Dự án
| Vật liệu trần: | MGOboard / Gypsum board + những loại khác |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| sàn nhà: | Tấm xi măng sợi 18mm với rào cản hơi và sàn tre hoặc sàn gỗ, thảm nhựa PVC, v.v. |
Đẹp nhà Prefab bộ dụng cụ Bungalow Nhà sang trọng biệt thự với mái nhà thép dâng
| cửa: | cửa an ninh thép / WPC hoặc cửa ván ép |
|---|---|
| Cửa sổ: | Hợp kim nhôm/PVC |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Luxury Prefab Villa 2 Story Steel Frame Modular Home US / AU / EU Tiêu chuẩn nhà tiền chế
| Loại: | Gia đình đơn thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Luxury Prefab Villa 2 Story Steel Frame Modular Home With 4 Bedroom Tiền chuẩn nhà tiền chế
| Loại: | Gia đình độc thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Ga-ra: | 2 |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ Nhà mô-đun Nhà bằng thép nhẹ Bộ dụng cụ để xây dựng
| khung thép: | Khung tường,Kèo mái,Hệ thống sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| đường góc: | Hình nón PVC / hình nón thạch cao 50mm |
Nhà tiền chế Mini 20/30M2, Nhà phụ Granny Flat, Nhà Bungalow thép nhẹ, Nhà lắp ghép
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |

