Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ portable granny flats ] trận đấu 69 các sản phẩm.
Bộ dụng cụ nhà tiền chế khách sạn bằng thép tiêu chuẩn Q550 với khung thép nhẹ
| Tên sản phẩm: | khách sạn nhà lắp ghép |
|---|---|
| Sử dụng: | nhà ở, khách sạn |
| Cấu trúc: | khung thép |
Ban nhôm bên ngoài Bức tường Bức tường khách sạn Prefab Light Steel Frame House Dome House Of Cabin
| Tên sản phẩm: | Khách sạn sang trọng Prefab |
|---|---|
| Sử dụng: | Nhà ở, khách sạn cao cấp |
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
C
| sử dụng: | Khách sạn, nhà, ki -ốt, gian hàng, văn phòng, cửa hàng, biệt thự, hội thảo, nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | Thiết kế khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | Hầu như bất kỳ màu gỗ nào |
Nhà tiền chế Úc, Biệt thự kết cấu thép mô-đun, Nhà tiền chế hiện đại, giá cả phải chăng
| Sử dụng: | Villa |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Tên sản phẩm: | Biệt thự nhà lắp ghép, nhà thép tiền chế |
WPC Cladding Ultra Modular Tiny Home Prefab Garden Studio Homes In Light Gauge Steel Frame (Trong khung thép đo nhẹ)
| khung treo tường: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Ngôi nhà mái vòm gỗ được chế tạo sẵn: Ngôi nhà mái vòm cây mát mẻ cho Airbnb
| Giàn mái: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Hàng rào hơi: | Hàng rào hơi bình thường |
| Đường góc: | 50mm PVC Conic/Gypsum Conic |
Nhà khung thép nhẹ được chế tạo sẵn
| Khung thép: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding,Vapor barrier,Basic insulation ốp tường,Rào cản hơ |
| Nội thất/tường phân vùng: | Bảng điều khiển tường bên trong |
Prefab Modular Home Light Steel Frame Overwater Bungalow Nhà khung thép nhẹ
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | rào cản hơi |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Các bộ dụng cụ nhà mô-đun có khung thép nhẹ có thể tùy biến cao: Giải pháp phòng thu và cabin vườn
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 |
|---|---|
| bảng tường nội thất: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
Nhà Studio Vườn Khung Thép Nhẹ | Thiết Kế Khung Nhà Tùy Chỉnh
| Khung tường: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |

