Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular house kits ] trận đấu 364 các sản phẩm.
Thép nhẹ kiểu châu Âu biệt thự / tòa nhà đa tầng được chế tạo sẵn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà khung thép sang trọng Graz House Nhà lắp ghép Nhà mô-đun Biệt thự Bộ nhà thép
| Kiểu: | Gia đình đơn thân |
|---|---|
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Stye: | Phong cách Địa Trung Hải |
Bộ nhà lắp ghép khung thép nhẹ theo tiêu chuẩn AS/NZS từ Trung Quốc
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Dự án Nhà Prefab Light Gauge Steel Framing System Modular Home Kits
| Khung thép, Kèo mái: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC |
| Nội thất/tường ngăn: | Tấm tường nội thất (khu vực khô) |
Các bộ dụng cụ nhà mô-đun có khung thép nhẹ có thể tùy biến cao: Giải pháp phòng thu và cabin vườn
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 |
|---|---|
| bảng tường nội thất: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
Khung thép nhẹ Thép trắng Cấu trúc sang trọng hiện đại Prefab Villa Modular Home Kits
| lớp lót bên trong: | tấm xi măng sợi |
|---|---|
| Khép kín: | bông thủy tinh hiệu suất cao |
| ván sàn: | sàn gỗ hoặc tre |
Thép nhẹ khung Prefab Villa & Modular Home Kits cho Uruguay ♪ bền & tùy chỉnh
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Thiết kế nhà gỗ lắp ghép dạng chữ A cho Airbnb
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
ICC-ES EN 1090 Nhà nhà mô-đun được chế tạo sẵn với bộ dụng cụ nhà thép nhẹ
| Địa điểm dự án: | Tahiti |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
Austrila Nhà khung thép nhẹ Xây dựng nhà mô-đun Nhà biệt thự sang trọng Nhà nhà
| Vị trí dự án: Hàn Quốc: | Khung vách, kèo mái |
|---|---|
| Ngoại thấtTường nội thất: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |

