Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modern mobile homes ] trận đấu 333 các sản phẩm.
Ngôi nhà mô-đun chế tạo sẵn sang trọng với khung thép tầm cỡ nhẹ.
| Type: | Single Family Homes |
|---|---|
| Bedroom: | 3 Bedroom |
| Stye: | Mediterranean style |
Xây dựng nhanh nhà mô-đun 2 tầng ư?
| Tiêu chuẩn: | ISO/ICC-ES/EN-1090 |
|---|---|
| Kiểu: | Gia đình đơn thân |
| Cách nhiệt cơ bản: | Len thủy tinh R2.5 |
AS/US Tiêu chuẩn casa prefabricada nhà mô-đun nhà sống prefab
| Kiểu: | Nhà đơn gia đình |
|---|---|
| Ống nước: | Ống cấp nước, ống ewage |
| cách nhiệt: | Cách nhiệt hiệu suất cao |
US / AS Morden Nhà gia đình đơn Prefab Nhà Prefab Di động Đời sống sang trọng hiện đại
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | nhà khung thép nhẹ |
| phòng ngủ: | 4 |
EU/AU/USA tiêu chuẩn nhà mô-đun tiền chế Nhà nhỏ trên bánh xe với ba phòng ngủ trong sân sau
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà biệt thự lắp ghép hiện đại Nhà lắp ghép Khung thép nhẹ Xây dựng nhà
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ
| Địa điểm dự án: | Châu Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
AS / US Nhà Prefabricated Container Thiết kế hiện đại Ngôi nhà nhỏ được xây dựng trên xe kéo
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
|---|---|
| bao gồm: | 1 phòng ngủ 1baht 1kitchen 1living |
| Tên: | Queensland |
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn bằng thép nhẹ hiện đại ️ Nhà biệt thự gấp chống gió
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà tiền chế xây dựng theo tiêu chuẩn Úc – Nhà lắp ghép tùy chỉnh & Nhà sản xuất
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

