Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ metal car shed ] trận đấu 19 các sản phẩm.
Khung thép đo nhẹ Cửa hàng đỗ xe kim loại tiền chế Chi phí thấp Lắp ráp nhanh
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
Lắp đặt nhanh tùy chỉnh khung thép nhẹ phòng lưu trữ / nhà máy / nhà để xe kim loại
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m,95mm/1,15mm mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
| cách nhiệt: | Tấm bánh sandwich EPS/XPS/PU |
NS/AS Nhà thép tiền chế biệt thự với bộ dụng cụ nhà khung thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m,95mm/1,15mm mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
Australia Standard Light Steel Frame Nhà tiền chế Moudular Home Granny Flat ADU
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Xây dựng Prefab chống ẩm Xây dựng khung thép Xây dựng nhà mô-đun
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Hỏa chống lửa Light Steel Frame kim loại Prefab xe lều với tấm thép trang trí công viên nhà
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Lắp ráp nhanh Nhà gỗ cho kỳ nghỉ mô-đun đúc sẵn Longlife Garden Studio
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Roof: | EPS sandwich panel/steel roofing/asphalt |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |
Thiết kế tiêu chuẩn của Úc Studio Prefab Garden cho Công việc và Kỳ nghỉ
| Size: | W4.2×L7.3 |
|---|---|
| Color: | wooden |
| Material: | Frame mterial |
Nhà di động lắp ghép EU USA, Nhà tiền chế, Nhà di động, Nhà lắp ghép, Nhà Granny Flat, Nhà thép nhẹ, Nhà gấp gọn
| Loại: | ngôi nhà có thể gập lại |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |

