Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ light steel prefab tiny cabins ] trận đấu 94 các sản phẩm.
Modular Home Prefab Garden Studio With Light Steel Frame Cabin nhỏ bán
| Phòng tắm: | Nhà vệ sinh, Vòi hoa sen, Bồn tắm (nếu có) |
|---|---|
| Durtain: | rèm điện |
| Phụ kiện khác: | nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, vv |
AS/NZS chuẩn Prefab Light Steel Prefab Tiny House Featuring Metal PU Sandwich Panel Bức tường và xe kéo
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
|---|---|
| Sàn nhà: | sàn nhiều lớp |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
Nhà gỗ lắp ghép trên mặt nước – Cabin module khung thép nhẹ cho khu nghỉ dưỡng & khách sạn
| Tên: | Apple Cabin |
|---|---|
| Phụ kiện khác: | nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, vv |
| Tường ngoài: | Panel ALC/WPC board/fibre cement |
Nhà nghỉ được chế tạo sẵn bằng thép hạng nhẹ: Nhà nhỏ trên xe kéo Log Cabin Modular Homes
| Bồn tắm: | Nhà vệ sinh, Bồn tắm, Vòi sen |
|---|---|
| Cánh cửa: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
Nhà nhỏ giá cả phải chăng trên bánh xe với khung thép nhẹ Cabins Prefab với AS / US
| Cửa bên ngoài: | Cửa casment alum tiêu chuẩn của Úc |
|---|---|
| Sàn nhà: | Tấm xi măng sợi 15mm |
| Cầu thang nội thất: | Khung thép với hoàn thiện |
Cấu trúc thép nhẹ đúc sẵn mô-đun Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Cabin nhỏ để bán
| Modular Prefabricated Light Steel Structure Tiny House On Wheels ,Tiny Cabins For Sale: | AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm wall structure |
|---|---|
| Exterior wall: | Various wall panels available |
| Wall: | Interior wall and partition wall |
Thuốc kéo có sẵn nhà nhỏ trên xe kéo AS / US Light Steel Frame Kits
| Sử dụng cho: | Cabin Airbnb |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Tiny Mobile Homes For Sale Light Steel Frame Prefab Design Luxury Cabin A Frame House
| thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Windows: | Phèn chua. Cửa sổ kính đôi |
| Phòng tắm: | Vòi hoa sen, nhà vệ sinh, kệ.etc. |
Prefab A Frame House Light Steel Hotel Unit Tòa nhà nhỏ Cabin gỗ cho kỳ nghỉ
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D / P, D / A, T / T |
Nhà lắp ghép Khách sạn Đơn vị Thép nhẹ Không gian Một Khung Tòa nhà Nhỏ xíu Kitset Nhà Nz
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Cách nhiệt bên trong khung thép: | Bông thủy tinh R3.5*100mm |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao 9mm |

