Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ light steel prefab tiny cabins ] trận đấu 94 các sản phẩm.
C
| sử dụng: | Khách sạn, nhà, ki -ốt, gian hàng, văn phòng, cửa hàng, biệt thự, hội thảo, nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | Thiết kế khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | Hầu như bất kỳ màu gỗ nào |
Các bộ dụng cụ nhà mô-đun có khung thép nhẹ có thể tùy biến cao: Giải pháp phòng thu và cabin vườn
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 |
|---|---|
| bảng tường nội thất: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
Khung thép nhẹ di động, nhà lắp ghép mô-đun, nhà vòm geodesic, bộ dụng cụ nhà bungalow
| Sử dụng: | Khách sạn, nhà, ki -ốt, gian hàng, văn phòng, cửa hàng, biệt thự, hội thảo, nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | nhà thiết kế deepblue |
| Màu sắc: | Hầu như bất kỳ màu gỗ nào |
Nhà lắp ghép Khách sạn Đơn vị thép nhẹ Không gian bằng thép nhẹ Một khung Ngôi nhà nhỏ nhắn Nhà bộ di động
| Wall frame: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
|---|---|
| Vapor barrier: | Normal Vapor barrier |
| Skirting: | 50mm High PVC Skirting/Plywood skirting |
Tùy chọn tùy chỉnh Nhà nhỏ có thể kéo Nhà nhỏ trên bánh xe
| Sử dụng cho: | Cabin Airbnb |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Prefab Light Steel Frame House Of Hotel Unit Lodges With Holiday Inn Newton Nhà mô-đun
| Thắp sáng: | Tùy chọn |
|---|---|
| Vật liệu: | GỖ |
| Tên sản phẩm: | Studio vườn lắp ghép |
Nhà khung thép nhẹ đúc sẵn, Văn phòng, Nhà nghỉ, Khu nghỉ dưỡng trọn gói, Nhà Bungalow, Nhà Apple
| Khung tường: | AZ150 G550 Zinc & Alu. AZ150 G550 Kẽm & Alu. coated steel 0.75mm thé |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực ẩm ướt): | Tấm CFC 9mm/tấm tường tích hợp |
| Sàn cho tầng trệt (vùng khô): | sàn SPC 8mm |
Đơn vị Motel Prefab sang trọng Nhà mô-đun với bộ dụng cụ nhà khung thép nhẹ
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
|---|---|
| Tính năng: | an toàn; mạnh mẽ và chống gỉ |
| Hệ thống tường ngoài: | Phèn nhôm. Tấm composite |
Ngôi nhà được lắp ráp bằng gỗ Cabin di động Ngôi nhà mô-đun với khung thép nhẹ
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Prefab Light Steel Space Frame Tòa nhà nhỏ Nhà di động trên bánh xe
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| : | |
| : |

