Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ booths garden studios ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Phòng thu làm vườn tiền chế bằng gỗ thiết kế tùy chỉnh | Cabin khung thép nhẹ
| Nguyên liệu chính: | Kết cấu thép nhẹ |
|---|---|
| Kích cỡ: | hầu như không có giới hạn |
| Thiết kế: | Thiết kế khách hàng có sẵn |
AS / NZS Lgs Framing Prefab Garden Studio House Kit bằng gỗ với WPC Wall Cladding
| Kích thước: | hầu như không có giới hạn |
|---|---|
| Từ khóa: | bộ nhà gỗ |
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
Prefab Light Gauge Steel Frame Garden Studio House Tiêu chuẩn ISO
| Kích thước: | hầu như không có giới hạn |
|---|---|
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
Nhà Bungalow Tiền Chế Khách Sạn Mini Chất Lượng Cao Với Khung Thép Nhẹ Thiết Kế AS/NS
| Tấm lợp: | Tấm bánh sandwich EPS/tấm lợp thép/nhựa đường |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Tấm bánh sandwich EPS/tấm lợp thép/nhựa đường |
Nhà kiểu mô-đun hiện đại Cách nhiệt bằng len thủy tinh hiệu suất cao
| Exterior Door: | Aluminium sliding doors |
|---|---|
| Lighting: | C.E , AS/NZS , UL standard light or others |
| Ceiling: | PVC ceiling panel |
Modern Granny Flat Roof Ngôi nhà tiền chế, Nhà đã được xây dựng Nhà di động chống cháy
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.95mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Cách nhiệt: | Bông thủy tinh R3.5 |
| Ceiling material: | MGOboard/ Gypsum board+others |
Tấm trần PVC Đơn vị cabin mô-đun / Nhà tiền chế có cửa trượt bằng nhôm
| Exterior Door: | Aluminium sliding doors |
|---|---|
| Ánh sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |
Ngôi nhà mái vòm gỗ được chế tạo sẵn: Ngôi nhà mái vòm cây mát mẻ cho Airbnb
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Các tòa nhà mô-đun Nhà được chế tạo sẵn Thùng chứa mở rộng Thép đo nhẹ Villa
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
Kit Mẫu Khung thép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép Nhà áp mái Tấm trần PVC
| Cửa ngoài: | cửa trượt nhôm |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |

