Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Ngôi nhà mô-đun nhỏ gọn Nhà nhỏ trên bánh xe để sống di động ở Mỹ
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển bánh sandwich kim loại-PU 14mm |
|---|---|
| Chứa: | 1 phòng ngủ 1 phòng tắm 1 nhà bếp |
| ốp tường bên trong: | Tấm tường tích hợp 10 mm |
Modular nhà tiền chế Nhà nhỏ trên bánh xe Cho thuê Hình khung thép gauge nhẹ
| Cấu trúc chính: | Sàn vinyl |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm colorbond 0,5mm |
| Phòng ngủ: | 2 giường |
Australia tiêu chuẩn tốt nhất Trung Quốc Nhà nhỏ trên bánh xe sẵn sàng để vận chuyển
| Cấu trúc chính: | Sàn vinyl |
|---|---|
| Bảng trần: | Tấm tường tích hợp 10 mm |
| bánh trục: | Tất cả các trục đều được trang bị phanh điện. |
Magic Tiny House On Wheels Chi phí Nhà chế tạo sẵn Tòa nhà thép Tiêu chuẩn Úc
| Cấu trúc chính: | Sàn vinyl |
|---|---|
| Bảng trần: | Tấm tường tích hợp 10 mm |
| bánh trục: | Tất cả các trục đều được trang bị phanh điện. |
Kết cấu thép nhẹ Ngôi nhà phẳng / có thể gập lại của Úc với trọng lượng nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m,95mm/1,15mm mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép sinh thái Nhà khung thép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép hiện đại nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà nhỏ tiền chế Mô-đun Kết cấu thép nhẹ đúc sẵn Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe
| Phong cách: | Hiện đại |
|---|---|
| Điện: | 110/220V/240V |
| sàn nhà: | Laminate |
Prefab Luxury Light Gauge Tiny House-ORLANDO Australia American Standard
| Kết cấu: | thép nhẹ |
|---|---|
| tường ngoài: | bảng WPC |
| Tường nội thất: | ván nhựa PVC |
Ngôi nhà tiền chế Mỹ tiêu chuẩn giá rẻ hai tầng nhà nhỏ trên bánh xe
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
|---|---|
| Bảng trần: | Tấm tường tích hợp 10 mm |
| bánh trục: | Tất cả các trục đều được trang bị phanh điện. |
Cabin Prefabricated Lodges With Hot Tubs Light Steel Framing Cung điện gỗ đẹp Khu nghỉ dưỡng Bunglalow
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | Cấu trúc thép đồng hồ đo ánh sáng |
| Hoàn thiện mái nhà: | Glav.alu. tấm tôn |

